Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeGalleryLatest imagesSearchRegisterLog in

Rất mong được học hỏi

Go down 
2 posters
AuthorMessage
botay
Senior Member
Senior Member
botay

Điểm : 43
Cảm ơn : 8

Rất mong được học hỏi Empty
PostSubject: Rất mong được học hỏi   Rất mong được học hỏi I_icon_minitimeFri Oct 17, 2008 9:56 pm

Chào mọi người! Mình thấy chuyên mục này rất hay và hữu ích nên rất mong ai đó có kinh nghiệm gì thì tích cực đóng góp cho cả lớp học hỏi nhé! Mình ra trường mới được hơn 1 năm, nên nhớ rất rõ cảm giác ngượng ngùng thế nào khi lần đầu tiên đi làm, trình độ tin học quá tệ, khiến Sếp phải kiên nhẫn ngồi bày vẽ từng chút một. Bây giờ mình chỉ mới tàm tạm thôi, chứ nhiều thủ thuật cũng chẳng biết gì.

Mình học tiếng Anh nhưng cũng nói thật là trình độ kém lắm, nên hi vọng các bạn có những chủ đề nào thú vị để chúng ta cùng trao đổi nhé!

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ! I love you
Back to top Go down
aoke272
Super-Senior Member
Super-Senior Member
aoke272

Điểm : 62
Cảm ơn : 1

Rất mong được học hỏi Empty
PostSubject: Re: Rất mong được học hỏi   Rất mong được học hỏi I_icon_minitimeSun Nov 30, 2008 11:00 pm

Gửi botay nè:
http://hoctienganh.info/read.php?16
ở đây có các trang web giúp bạn học tiếng Anh tốt hơn đấy. Mình thấy nó rất hữu ích. Hơn nữa, mình thấy dân lớp mình nhiều người học tiếng Anh ra mà. Bạn có thể làm quen xem. Bít đâu đấy. Hi. Chúc thành công. study
Back to top Go down

Rất mong được học hỏi
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Cái đạo của nhân viên là không bao giờ được cãi sếp?
» Up lại câu hỏi ôn tập cho những ai chưa download được
» Đề tài Khóa luận đã được duyệt (ngày 13/12/2011) Urgent!!!!!!!!
» Thông báo những người được phép thi đợt 2 Tiếng Anh KTTM4
» DANH SÁCH SINH VIÊN ĐƯỢC CÔNG NHẬN TỐT NGHIỆP