Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeGalleryLatest imagesSearchRegisterLog in

Topic dành cho những người học lại. hic hic!

Go down 
Nguyen Thuy Dung
sakutara
huyenpt2110
thanh xuan
Bui Mai Nhu
Hx
huyenlepopodoo
vungoctu
thuydnd
13 posters
AuthorMessage
thuydnd
Junior Member
Junior Member

Điểm : 11
Cảm ơn : 0

Topic dành cho những người học lại. hic hic! Empty
PostSubject: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeTue Oct 11, 2011 3:41 pm

Lớp mình ơi! Có ai đăng ký học lại với lớp CN19A ko nhỉ??? Mình đag đăng ký học lại với lớp này 4 môn liền (vì cái tội đang học lại xí xớn ở nhà...sinh em bé). Có ai học cùng kooooooooooooooooooooo??????? hic hic! Sao mà nản thế này!
Back to top Go down
vungoctu
Super Junior Member
Super Junior Member

Điểm : 32

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeFri Oct 14, 2011 3:19 pm

Môn gì đấy bạn, liệt kê ra để anh em rủ đi học nào
Back to top Go down
huyenlepopodoo
Junior Member
Junior Member

Điểm : 14

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeSat Oct 15, 2011 3:11 pm

hix! Cac bac cho em tham gia voi ah, e cung du don nghi o nha sinh be nen gio cung phai hoc lai mon Thuong mai dien tu, va ngoai ngu ah. Co thong tin gi ve hoc lai cac bac up len forum cho e bit voi nhe. Cam on cac bac ah.
Back to top Go down
thuydnd
Junior Member
Junior Member

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 2:13 pm

vungoctu wrote:
Môn gì đấy bạn, liệt kê ra để anh em rủ đi học nào

Các môn mình học lại đây nè:
1. Bảo hiểm trong kinh doanh
2. thanh toán qtế
3. Pháp luật trong KTĐN
4. Marketing qtế.

Bạn thì ko phải học lại môn nào trong số này rùi!!! Hehe!
Back to top Go down
thuydnd
Junior Member
Junior Member

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 2:19 pm

huyenlepopodoo wrote:
hix! Cac bac cho em tham gia voi ah, e cung du don nghi o nha sinh be nen gio cung phai hoc lai mon Thuong mai dien tu, va ngoai ngu ah. Co thong tin gi ve hoc lai cac bac up len forum cho e bit voi nhe. Cam on cac bac ah.

Bác vào website của trường, vào mục tại chức ý, tìm lịch học rồi xem trong đó có lớp nào thì đăng ký với thầy Thắng (cái thằng cha này làm mình mất công mất việc 2 lần liền). Mà lại còn ko cho đăng ký hộ mới bực. Ghét!
Back to top Go down
Hx
Star member
Hx

Điểm : 126
Cảm ơn : 8

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeMon Oct 31, 2011 5:00 pm

:d mình cũng sinh eb, phải học lại marketing với TMĐT nhưng học cùng CN18D sắp xong hết rồi. đợt nọ chạy sô 2-4-6 marketing, 3-5-7 tiếng anh mệt hết cả ng Very Happy may mà môn Chứng khoán thầy ko điểm danh nên con đầy tháng mẹ đã đi thi luôn :d
Back to top Go down
Bui Mai Nhu
Super Junior Member
Super Junior Member
Bui Mai Nhu

Điểm : 27
Cảm ơn : 3

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeThu Nov 03, 2011 2:58 pm

Ôi mình nghỉ sinh 3 Môn: tiếng anh 3, thu tín thương mại và thị trg chứng koán. Co ai đăng ký học lại môn này không?
Back to top Go down
huyenlepopodoo
Junior Member
Junior Member

Điểm : 14

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeThu Nov 03, 2011 4:51 pm

oh la la 1 bac nay hoc lai giong em rui, khi nao dang ki ru e voi nhe, co dong bon cho de hanh dong
Back to top Go down
Bui Mai Nhu
Super Junior Member
Super Junior Member
Bui Mai Nhu

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeFri Nov 04, 2011 8:22 am

Đi gặp thầy ko? đang tính gặp thầy đăng ksy lại đây
Back to top Go down
thanh xuan

Điểm : 5

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeFri Nov 04, 2011 4:27 pm

có bác nào quen biết ai ở lớp CN 19B k?? cho em xin cái sdt với. Đang fai học lại cùng lớp này mà chưa tìm thấy lớp ở đâu. Chẳng biết có thay đổi lịch học hay phòng học k nữa.
Back to top Go down
Bui Mai Nhu
Super Junior Member
Super Junior Member
Bui Mai Nhu

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeFri Nov 11, 2011 3:34 pm

Tớ đi gặp ngài Thắng rồi. Dính phải môn tư tưởng hồ chí Minh thi mà không cso điểm đã giải quyết xong. Xem điểm môn Thuong mai điện tử thì không phải học lại mà chỉ việc thi lại thôi (dù ko đi học được). Còn chờ tiếng anh 3 và tghij trg chứng khoán thôi. Bà con ai học lại môn này thì pm cho tớ đi học cho vui : nhuxhh@yahoo.com.vn
Back to top Go down
vungoctu
Super Junior Member
Super Junior Member

Điểm : 32

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeSat Nov 12, 2011 10:00 am

Bạn Bùi Mai Như ơi, môn Tư tưởng Hồ Chí Minh bạn giải quyết thế nào đấy? chỉ giùm tớ với. Very Happy
Back to top Go down
Bui Mai Nhu
Super Junior Member
Super Junior Member
Bui Mai Nhu

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeSat Nov 12, 2011 10:45 am

Ơ Anh Tú bị làm sao môn này đấy?
Môn này cô Nguyễn Mai Phương dạy, thi ngày 27/09/2010, anh Tú nhớ thông tin này nhé. Anh Lên tầng 2 nhà B, lên cầu thang rẽ tay phải í, Tìm khoa Lý luận chính trị để gặp cô Phương, hoặc gọi cho cô số 0985 333 581 để hỏi cô nhé!
Back to top Go down
huyenpt2110
Super Junior Member
Super Junior Member

Điểm : 22
Cảm ơn : 1

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeMon Nov 14, 2011 10:50 am

Bạn Bùi Mai Như ơi, Vũ Ngọc Tú là chị chứ k phải anh đâu nhé!
Môn TTHCM, bạn ý (và mình) k phải học nhưng lại quên k nộp bảng điểm nên k được chuyển điểm. Giờ chưa biết giải quyết ra sao.
Đau lòng quá!
Back to top Go down
Bui Mai Nhu
Super Junior Member
Super Junior Member
Bui Mai Nhu

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeMon Nov 14, 2011 10:52 am

Trời ơi! thế vậy2 nàng phải lên xin cô đi thi lại đi hoặc phải học lại đấy. Vì ko chuển đc điểm bắt buộc phải học lại rồi thi. Thế thfi chắc chắn 2 nàng này phải đi học lại rồi. Đăng ký di thôi!Cứ gọi cho cô, cô cũng dễ lắm!
Back to top Go down
sakutara
Junior Member
Junior Member
sakutara

Điểm : 21
Cảm ơn : 5

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeTue Nov 15, 2011 9:47 am

mình đang muốn học lại môn pháp luật trong kinh tế đối ngoại, khi nào học thì gọi cho mình với nhé: Anh Tú: 0977721444
Back to top Go down
Nguyen Thuy Dung
Junior Member
Junior Member

Điểm : 9

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeTue Nov 15, 2011 3:42 pm

Mình phải học lại tận 5 môn, Sad 16/1/12 mới kết thúc. Thế là mình không được thi TN cùng lớp rồi. Có bạn nào dính chưởng như mình không? huuuu
Back to top Go down
Hue
Junior Member
Junior Member

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeFri Nov 18, 2011 2:41 pm

huyenpt2110 wrote:
Môn TTHCM, bạn ý (và mình) k phải học nhưng lại quên k nộp bảng điểm nên k được chuyển điểm. Giờ chưa biết giải quyết ra sao.
Đau lòng quá!

Chị Huyền ơi, e liên lạc với Mr. Thắng 3 lần và nhận đc 3 câu trả lời khác nhau:
Lần 1: Ko cần học, đăng kí thi lấy điểm là đc. Tháng 11 có lớp thi đấy.
Lần 2:Tháng 11, em định lên trường đăng ký thi: Ko cho phép thi ghép. ( hoang mang)
Lần 3: Hôm qua lên gặp VP khoa gặp thày: "28/11 cứ lên nghe phổ biến." " 3/12 đã chốt ds thi tốt nghiệp rồi, thế thì có kịp ko ah?" "Chắc là kịp" => trả lời mập mờ. (Ức chế!!)

Em vừa hỏi đc 1 chị khóa trc đc biết là đc thi trả nợ đến khi thi Tốt nghiệp. Hy vọng là khóa mình nhà trường vẫn duy trì quy chế này... Hic
Back to top Go down
thuydnd
Junior Member
Junior Member

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeFri Nov 18, 2011 3:11 pm

Nguyen Thuy Dung wrote:
Mình phải học lại tận 5 môn, Sad 16/1/12 mới kết thúc. Thế là mình không được thi TN cùng lớp rồi. Có bạn nào dính chưởng như mình không? huuuu

Giống tớ rồi! Tớ cũng học lại đến hết tháng 1 mới xong. Huhu!
Back to top Go down
himalaya1887
Super Junior Member
Super Junior Member

Điểm : 25

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeMon Nov 21, 2011 9:23 am

tớ cũng học lại một số môn (hè hè, còn cụ thể là bao nhiêu cũng chưa biết) mà oải quá, cứ nghĩ là đến tân bây giờ rồi mà bỏ thì tiếc, mà nghĩ là đóng thêm cỡ chục triệu nữa cho cái bằng tại chức cũng tiếc, haizzz, hôi hận quá!
Back to top Go down
huyenpt2110
Super Junior Member
Super Junior Member

Điểm : 22

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeMon Nov 21, 2011 5:00 pm

Hue wrote:
huyenpt2110 wrote:
Đau lòng quá!

Chị Huyền ơi, e liên lạc với Mr. Thắng 3 lần và nhận đc 3 câu trả lời khác nhau:
Lần 1: Ko cần học, đăng kí thi lấy điểm là đc. Tháng 11 có lớp thi đấy.
Lần 2:Tháng 11, em định lên trường đăng ký thi: Ko cho phép thi ghép. ( hoang mang)
Lần 3: Hôm qua lên gặp VP khoa gặp thày: "28/11 cứ lên nghe phổ biến." " 3/12 đã chốt ds thi tốt nghiệp rồi, thế thì có kịp ko ah?" "Chắc là kịp" => trả lời mập mờ. (Ức chế!!)

Em vừa hỏi đc 1 chị khóa trc đc biết là đc thi trả nợ đến khi thi Tốt nghiệp. Hy vọng là khóa mình nhà trường vẫn duy trì quy chế này... Hic

Duyên nhỉ! Chán chả buốn nghĩ nữa. Chấp nhận chờ đến 27/11 xem thế nào vậy! Hixx!!!
Back to top Go down
lan trang

Điểm : 2

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeFri Nov 25, 2011 4:56 pm

Hi ca nha,

Minh la Trang, nam trong top luoi hoc nhat lop, hic.
Minh phai hoc lai 2 mon: Mon Phap luat trong KTDN & Kinh tế Vĩ mô 2. The la ko duoc thi TN lan nay roai. Sad
Chac la minh se dang ky hoc mon Phap luat o lop CN19B. Co ai hoc lai lop nay cung minh hoac quen ai o lop nay khong thi cho minh xin so dt voi.
Con mon KT Vĩ mô 2, ai biết lớp nào sắp học thì báo mình với nha.
Xi ho wa, chua chong con gi ma van phai hoc lai the nay. Embarassed
Chuc cac ban thi truoc qua het nhe.

Trang - 0906130584
Back to top Go down
thaotang

Điểm : 7

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitimeSun Nov 27, 2011 10:28 pm

Chào cả nhà,
Xem ra mình bi đát nhất trong lớp thôi, mình đã bảo lưu để xí xớn ở nhà sinh em bé khi đang học lớp CN17 rồi, đúp xuống CN18 rồi mà nợ môn thì vẫn ngập đầu. Mình còn 7 môn chưa học ... xí hổ quá cơ (trong đó có KT vĩ mô 2). Có bạn nào đk học môn đó thì rủ mình cho vui nhé!
Tiếc quá vì ko thể đi thi TN cùng lớp mình được. Học lớp mình thích nhất là anh lớp trưởng (quá nhiệt tình với lớp)

Thảo 0904 800 804
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Topic dành cho những người học lại. hic hic!   Topic dành cho những người học lại. hic hic! I_icon_minitime

Back to top Go down

Topic dành cho những người học lại. hic hic!
Back to top 
Page 1 of 1