Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeGalleryLatest imagesSearchRegisterLog in

Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!

Go down 
dungdung
yen18A
Hx
dexter
Cloud
nhung14
Cham Nguyen
dinh18a.ftu
12 posters
AuthorMessage
dinh18a.ftu
Star member
dinh18a.ftu

Điểm : 377
Cảm ơn : 24

Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! Empty
PostSubject: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 9:31 am

Dear all,

Mình vừa nhận được bản DS những SV được viết Khóa Luận và SV thực tập.
Chú ý: Những ai được viết Khóa luận mà đăng ký thi TN thì phải làm đơn cho GVCN. Mọi người xem DS và khẩn trương đăng ký cho mình nhé.

Download link: http://www.2shared.com/document/8erjojBt/TH_danh_sach_SV_viet_Kl_va_TT.html

Back to top Go down
Cham Nguyen
Super-Senior Member
Super-Senior Member
Cham Nguyen

Điểm : 88
Cảm ơn : 6

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 10:15 am

Anh Định ơi chưa có kết quả thi môn TTCK với Anh 4 ạ, bảng tổng điểm của thầy nhìn nghi ngờ quá.
Quên nữa, em làm KL đã đăng ký hôm trước rồi, giờ có phải dăng ký lại nữa không
Back to top Go down
http://vn.myblog.yahoo.com/jw!L_mw5p6RGBZ01IwC2BOmQCORZnDr7A--
nhung14
Super Junior Member
Super Junior Member

Điểm : 18
Cảm ơn : 1

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 10:22 am

a Định ơi, e còn 1 môn nữa phải thi lại lần 2 chưa biết thế nào thì có được làm luận k? Còn nếu làm đơn xin k làm luận thì bao giờ phải nộp ạ?
Back to top Go down
Cloud
Star member
Cloud

Điểm : 206
Cảm ơn : 12

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 10:24 am

Anh Định ơi, em được làm khóa luận nhưng em đã đăng ký thi tốt nghiệp với thầy chủ nhiệm = đơn viết tay rồi mà vẫn thấy trong danh sách này có sao ko anh?
Với lại đăng ký nơi thực tập với anh hay ai ạ?
Back to top Go down
http://www.nhakhoabadinh.com
dinh18a.ftu
Star member
dinh18a.ftu

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 11:12 am

Cloud wrote:
Anh Định ơi, em được làm khóa luận nhưng em đã đăng ký thi tốt nghiệp với thầy chủ nhiệm = đơn viết tay rồi mà vẫn thấy trong danh sách này có sao ko anh?
Với lại đăng ký nơi thực tập với anh hay ai ạ?

Bạn làm đơn cho GVCN rồi thì thôi ko cần nữa nhé. DS này chỉ mang tính chất thông báo.
Back to top Go down
dinh18a.ftu
Star member
dinh18a.ftu

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 11:14 am

nhung14 wrote:
a Định ơi, e còn 1 môn nữa phải thi lại lần 2 chưa biết thế nào thì có được làm luận k? Còn nếu làm đơn xin k làm luận thì bao giờ phải nộp ạ?

Danh sách này là GVCN đưa cho, như vậy là bạn đã đủ đk làm khóa luận, vẫn phải đăng ký thi lại nếu ko qua.
Back to top Go down
dinh18a.ftu
Star member
dinh18a.ftu

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 11:15 am

Cham Nguyen wrote:
Anh Định ơi chưa có kết quả thi môn TTCK với Anh 4 ạ, bảng tổng điểm của thầy nhìn nghi ngờ quá.
Quên nữa, em làm KL đã đăng ký hôm trước rồi, giờ có phải dăng ký lại nữa không

Ai đã đăng ký cho LT, ko cần phải đăng ký lại nữa nhé.
Back to top Go down
dexter
Junior Member
Junior Member
dexter

Điểm : 15
Cảm ơn : 0

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 11:23 am

mình đã lên hỏi thầy về vấn đề khóa luận , nay thông báo tinh thần lại cho các bạn còn thắc mắc; với những người trên 6.5 là có thể viết khóa luận, còn thi lại thì cứ thi lại bình thường , điểm trung bình này lấy đến thời điểm này , có nghĩa là cũng ko cần quan tâm đến 2 môn còn chưa biết điểm , thế nhé, chào quyết thắng !
Back to top Go down
nhung14
Super Junior Member
Super Junior Member

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 2:53 pm

thaks dexter. Nên thi hay làm luận đây cả nhà ơi?
Back to top Go down
Hx
Star member
Hx

Điểm : 126
Cảm ơn : 8

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 3:19 pm

nhung14 wrote:
thaks dexter. Nên thi hay làm luận đây cả nhà ơi?

chơi cả 2 cho máu :p
Back to top Go down
yen18A
Junior Member
Junior Member

Điểm : 11

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 4:21 pm

AĐịnh ơi, điểm phây trên kia đã chuẩn chưa ạ? Nếu điểm phẩy trên là dựa vào bảng điểm anh cung cấp và chưa gồm điểm 3 môn thì em thấy tính không đúng, e tính đi tính lại thì đều k thể ra số phẩy như trong ds.
Back to top Go down
dinh18a.ftu
Star member
dinh18a.ftu

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 4:44 pm

yen18A wrote:
AĐịnh ơi, điểm phây trên kia đã chuẩn chưa ạ? Nếu điểm phẩy trên là dựa vào bảng điểm anh cung cấp và chưa gồm điểm 3 môn thì em thấy tính không đúng, e tính đi tính lại thì đều k thể ra số phẩy như trong ds.

Nhiều người cũng nói như thế, nhưng hỏi thầy thì "bảng điểm nào thầy cung cấp cũng chuẩn"
Back to top Go down
dungdung
Super Junior Member
Super Junior Member

Điểm : 32
Cảm ơn : -1

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 4:50 pm

Nếu thầy cứ bảo là bảng điểm của thầy chuẩn thì những người bị vào điểm sai (em là một trong số đó, thi qua rùi mà vẫn đang trong tình trạng bị trượt theo bảng điểm của thầy cung cấp) thì biết kêu ai bây giờ nhỉ? (!)
Back to top Go down
yen18A
Junior Member
Junior Member

Điểm : 11

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 4:57 pm

Không thể thế được, điểm phẩy còn quyết định xếp loại cơ mà, thầy mà cứ vớ vẩn thế là phải đến ăn vạ đòi lại công lý mới được bounce
Back to top Go down
LINHNK81
Admin
LINHNK81

Điểm : 381
Cảm ơn : 33

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeTue Nov 29, 2011 5:30 pm

@All: Ai có thắc mắc có thể gặp trực tiếp thầy Thắng!

*** chú ý trước khi đi cần gọi điện trước 30 phút - nếu hôm trước hẹn trước rồi thì khi đi vẫn phải gọi lại ! Good luck !
Back to top Go down
dungdung
Super Junior Member
Super Junior Member

Điểm : 32
Cảm ơn : -1

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeWed Nov 30, 2011 8:51 am

Em sẽ đến gặp thầy CN, có điều là, em muốn được xem lại bảng điểm thi lại của môn vi mô 2 (thi lại lần đầu tiên ý, thi năm 2009 or 2010 gì đó, em cũng không nhớ rõ), vậy nhờ cán bộ lớp up giúp em bảng điểm này lên 4r với. Thank you.
Back to top Go down
Cham Nguyen
Super-Senior Member
Super-Senior Member
Cham Nguyen

Điểm : 88
Cảm ơn : 6

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeWed Nov 30, 2011 9:05 am

Phù, điểm tổng kết trên là điểm theo đúng cái bảng điểm hôm trước của thầy (chưa cập nhật phần chuyển điểm và thi lại của một số bạn, cũng như 2 môn Chứng khoán và Anh 4). Cái này chắc chưa chốt đâu, chờ thêm thời gian nữa xem sao.
Back to top Go down
http://vn.myblog.yahoo.com/jw!L_mw5p6RGBZ01IwC2BOmQCORZnDr7A--
Cloud
Star member
Cloud

Điểm : 206
Cảm ơn : 12

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeWed Nov 30, 2011 9:43 am

Hi all,
trả lời hộ 1 số bạn vì hôm nọ mình lên đăng ký thi tốt nghiệp nghe lỏm thế này:
1. Điểm tính để làm luận văn là tính đến thời điểm hiện tại, tưc slà tính nhưng môn nào có điểm rồi thôi.
2. những ai có thắc mắc về điểm thì photo bảng điểm hoặc bất cứ thứ j có thể làm bằng chứng về điểm của mình thì gặp thấy cho thầy xem.
Back to top Go down
http://www.nhakhoabadinh.com
huyenduong
Super Junior Member
Super Junior Member

Điểm : 20

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeWed Nov 30, 2011 10:40 am

haiz. Có bạn nào bị nhầm điểm không? Tớ tính theo bảng điểm thầy gửi hôm trước đc 7.1 còn theo danh sách thầy gửi tớ đc có 5.4 sao lại có sự sai lệch đáng sợ như thế nhờ.
- Thắc mắc cái này mình phải gặp trực tiếp thầy CN à? Sao làm ăn vớ vẩn thế nhờ. hu hu
Back to top Go down
nhan

Điểm : 3

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeWed Nov 30, 2011 11:47 am

Gấp!!!

Cả nhà ơi cho hỏi. Với trường hợp viết khóa luận tốt nghiệp thì:
- Nộp lệ phí như thế nào?
- Đăng kí đề tài với ai?
- Có phải nộp tờ giấy xác nhận của cơ quan, ảnh...không, khi nào hết hạn?

Cám ơn trước nhé!
Back to top Go down
Admin
Star member
Admin

Điểm : 577
Cảm ơn : 53

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeWed Nov 30, 2011 3:34 pm

Hx wrote:

chơi cả 2 cho máu :p

Khiếp, ai chơi sang thế.
Back to top Go down
http://muatenmien.com
dinh18a.ftu
Star member
dinh18a.ftu

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeThu Dec 01, 2011 8:59 am

nhan wrote:
Gấp!!!

Cả nhà ơi cho hỏi. Với trường hợp viết khóa luận tốt nghiệp thì:
- Nộp lệ phí như thế nào?
- Đăng kí đề tài với ai?
- Có phải nộp tờ giấy xác nhận của cơ quan, ảnh...không, khi nào hết hạn?

Cám ơn trước nhé!

Trên trời rơi xuống!?
Back to top Go down
nhung14
Super Junior Member
Super Junior Member

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeFri Dec 02, 2011 9:05 am

Vẫn chưa có ngân hàng đề tài với gv hướng dẫn khóa luận ạ, hic, chỉ có 2 tháng để hoàn thành thôi, e bắt đầu lo rồi ạ Sad
Back to top Go down
dexter
Junior Member
Junior Member
dexter

Điểm : 15

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeWed Jan 11, 2012 10:13 pm

lớp mình đã ai viết xong chưa ? tình hình cám ơn các thầy thế nào nhỉ ? ai có kinh nghiệm thì share đi Very Happy
Back to top Go down
nhung14
Super Junior Member
Super Junior Member

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeWed Feb 01, 2012 10:04 am

có ai có ý định năm sau thi lại không ạ, tình hình là e rất khó hoàn thành được KL trong tháng này Sad(
Back to top Go down
nhung14
Super Junior Member
Super Junior Member

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitimeThu Feb 02, 2012 11:07 am

Cả nhà cho e hỏi hạn nộp khóa luận là bao h ạ? có nhiều nguồn thông tin gây hoang mang quá, hic
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!   Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!! I_icon_minitime

Back to top Go down

Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Nộp khóa luận TN
» GIA HẠN NỘP KHÓA LUẬN
» Bảo vệ Khóa luận
» Đề tài Khóa luận đã được duyệt (ngày 13/12/2011) Urgent!!!!!!!!
» Các khâu chuẩn bị bảo vệ khóa luận.