Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeGalleryLatest imagesSearchRegisterLog in

Thông báo gửi bài góp ý

Go down 
Cloud
Admin
6 posters
AuthorMessage
Admin
Star member
Admin

Điểm : 577
Cảm ơn : 53

Thông báo gửi bài góp ý Empty
PostSubject: Thông báo gửi bài góp ý   Thông báo gửi bài góp ý I_icon_minitimeTue Oct 14, 2008 2:22 pm

Đây có lẽ là theme cuối cùng của diễn đàn này. Vì mình thấy ngoclamfr nhận xét cũng được. Very Happy Thnks nha.

Mọi người đóng góp ý kiến xem thế này đã được chưa?

Có gì cần sửa cứ Trả lời topic này nha. Phải thêm bớt topic nào thì cứ thoải mái lên tiếng nha.

Thân, cheers
Back to top Go down
http://muatenmien.com
Cloud
Star member
Cloud

Điểm : 206
Cảm ơn : 12

PostSubject: Hi   Thông báo gửi bài góp ý I_icon_minitimeThu Oct 16, 2008 12:04 pm

Trước tiên là thanks bạn admin vì đã làm cho lớp cái 4rum rất ấn tượng. Mình có 1 số góp ý nho nhỏ^^
1. Tốc độ của 4rum hình như hơi chậm (bít là free 4rum nên thế được rồi. Nếu upgrade được thì càng tốt không thì thoai.) ^^
2. Có thể cho thêm cái nút thanks vào được không? Lý do là để khích lệ người đóng góp cho 4rum
3. Theo mình cái chế độ cần confirm and activate ở trong email nó làm mất time và nhiều người sẽ ngại làm thao tác đó (trong đó có mình ^^)
4. Có thể cho cái quick reply vào được không? như vậy sẽ trả lời dễ và nhanh hơn
5. Nếu có cái shoutbox ở ngoài thì tốt. Very Happy. Để dễ 8 chuyện
Just my ideas
Very Happy
Cloud
Back to top Go down
http://www.nhakhoabadinh.com
Admin
Star member
Admin

Điểm : 577
Cảm ơn : 53

PostSubject: Thanks Cloud   Thông báo gửi bài góp ý I_icon_minitimeThu Oct 16, 2008 4:52 pm

Thanks những ý kiến của bạn Cloud,

1. Hôm trước mình có nói với mọi người rùi, 4rum free vào được thế này là tốt lém rùi. Nhưng mà ps thêm là tùy từng ISP nha, nhà mình load đúng 1 giây là ok, không chậm đâu, nhưng sợ cho chatbox vào sẽ load chậm hơn, thử nghiệm 1 thời gian coi sao. (hì hì: chắc mọi người thấy chatbox rồi phải không?)

Tuy nhiên, chỉ những người nào là thành viên diễn đàn thì mới join chatbox được. Sau khi Đăng nhập thành viên thì sẽ thấy chatbox, mọi người ấn vào nút đăng nhập để join nha, automatic đấy, ko cần điền gì nữa.

2. Nút thanks thì chắc khi nào rảnh mình sẽ làm tiếp.

3. Còn khi đăng ký thì nhất định phải confirm để tránh spam, cái này ai biết về IT sẽ hỉu mà.

Vậy nha, hôm nay làm đến đây thôi. Mình còn một số việc khác. Hjx. Ôi công việc.

Rolling Eyes clown
Back to top Go down
http://muatenmien.com
ngoclamfr
Junior Member
Junior Member

Điểm : 0
Cảm ơn : 0

PostSubject: Re: Thông báo gửi bài góp ý   Thông báo gửi bài góp ý I_icon_minitimeFri Oct 17, 2008 8:20 pm

Mình thấy như thế này là cũng ổn rồi. Cái chính là mọi người chịu khó tham gia xây dựng 4rum thôi.
Tóm lại là cảm ơn admin rất nhiều.
Twisted Evil :lol:
Back to top Go down
Cloud
Star member
Cloud

Điểm : 206
Cảm ơn : 12

PostSubject: Re: Thông báo gửi bài góp ý   Thông báo gửi bài góp ý I_icon_minitimeWed Jan 07, 2009 9:17 am

Ấn tượng với con chuột có dòng chữ chạy theo. Đẹp thật. TKs bạn admin nhá.
À thêm nữa là có cái chúc mừng sinh nhật cũng hay. Tks cái nữa nhá.
flower flower flower flower
Back to top Go down
http://www.nhakhoabadinh.com
misonim85
Senior Member
Senior Member
misonim85

Điểm : 62
Cảm ơn : 2

PostSubject: Re: Thông báo gửi bài góp ý   Thông báo gửi bài góp ý I_icon_minitimeThu Mar 19, 2009 1:43 pm

ku ơi cái age của t sao nó cứ hiện mãi là 23 thế, t 24t rồi mừ...chẹp
Back to top Go down
Hx
Star member
Hx

Điểm : 126
Cảm ơn : 8

PostSubject: Re: Thông báo gửi bài góp ý   Thông báo gửi bài góp ý I_icon_minitimeTue May 05, 2009 1:54 pm

alo, admin ơi, bạn úm ba la cho các topic có nhiều bài hiện số trang đi, hiện tại nếu muốn đến trang cuối thì phải ấn vài phát cái nút next, giá có số trang chỉ việc go to trang đó là xong. thank iu admin
Back to top Go down
LINHNK81
Admin
LINHNK81

Điểm : 381
Cảm ơn : 33

PostSubject: Re: Thông báo gửi bài góp ý   Thông báo gửi bài góp ý I_icon_minitimeWed May 06, 2009 9:49 pm

[font-size=8]
- Uhm` , từ hồi có 4r đền giờ, hôm nay mới vào cái phần này (chắc tại thấy cái 4r "ổn quá" - chẳng biết phải góp ý gì thêm Smile )
- Thấy mọi người có ý kiến mình cũng xin bon chen tí: để nghị e T cho thêm 2 nút thanks để a có thể thanks e 2 phát vì cái perfec 4r này ^_^
[/font]
Cool
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Thông báo gửi bài góp ý   Thông báo gửi bài góp ý I_icon_minitime

Back to top Go down

Thông báo gửi bài góp ý
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Thong tin ve thuc tap ve thi tot nghiep!
» THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN.
» Các Member CN18A update thông tin để nhận bản tin SMS !!!
» Thông báo thay đổi lịch tập trung phổ biến thi TN (URGENT!!!!!!!!!!!!)
» Thông báo những người được phép thi đợt 2 Tiếng Anh KTTM4