Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeGalleryLatest imagesSearchRegisterLog in

Thật là chán

Go down 
2 posters
AuthorMessage
Cloud
Star member
Cloud

Điểm : 206
Cảm ơn : 12

Thật là chán Empty
PostSubject: Thật là chán   Thật là chán I_icon_minitimeMon Jan 19, 2009 9:33 am

Mình không hiểu sao, sáng nay đã góp ý 1 bài rất dài. Sau khi bấm nút send thì báo lỗi: không có kiểu gửi bài. Thế là mất công toi. Chán ko buồn post lại. Rất hay bị thế này. ức chế
Back to top Go down
http://www.nhakhoabadinh.com
Admin
Star member
Admin

Điểm : 577
Cảm ơn : 53

Thật là chán Empty
PostSubject: Re: Thật là chán   Thật là chán I_icon_minitimeMon Jan 19, 2009 10:28 pm

Cloud wrote:
Mình không hiểu sao, sáng nay đã góp ý 1 bài rất dài. Sau khi bấm nút send thì báo lỗi: không có kiểu gửi bài. Thế là mất công toi. Chán ko buồn post lại. Rất hay bị thế này. ức chế

Hihi, mình rất thông cảm với các bạn về vấn đề này, nhưng mình làm trong ngành IT nên không lạ lẫm với nó lắm. Mình cũng đã nói với các bạn từ đầu rằng đây là website miễn phí nên không thể tránh khỏi những lúc có quá nhiều người truy cập hoặc website gốc (forumotion.net) đang thực hiện chỉnh sửa hoặc thay đổi những nội dung cần thiết của họ thì có thể gây ra lỗi trong những trường hợp như vậy. Cá nhân mình thì chưa gặp thế lần nào. Nhưng nếu ai có gặp trường hợp tương tự thì khi post bài dài nên làm như bạn Cloud đã làm (copy bài viết trước khi send) cho khỏi bị mất bài.

Chúc mọi người vui!
Back to top Go down
http://muatenmien.com

Thật là chán
Back to top 
Page 1 of 1