Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeGalleryLatest imagesSearchRegisterLog in

Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN

Go down 
vungoctu
dinh18a.ftu
6 posters
AuthorMessage
dinh18a.ftu
Star member
dinh18a.ftu

Điểm : 377
Cảm ơn : 24

Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN Empty
PostSubject: Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN   Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN I_icon_minitimeFri Dec 02, 2011 12:21 pm

Dear all,
Dưới đây là DS lớp mình đã đăng ký, mình đã chuyển cho GVCN. Mọi người xem và ai có ý kiến xin mời liên lạc với giáo viên để được hướng dẫn cụ thể nhé.

Link: http://www.2shared.com/document/kQrY2svT/DS_lp_CN18A_-_TN.html

Note: Hiện tại chưa có hướng dẫn gì mới về TN và KL vì vậy mọi người nên thường xuyên vào Forum để được cập nhật nhé.

Many thanks!
Back to top Go down
vungoctu
Super Junior Member
Super Junior Member

Điểm : 32
Cảm ơn : 0

PostSubject: Re: Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN   Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN I_icon_minitimeFri Dec 02, 2011 2:58 pm

Thank anh lớp trưởng, em đọc xong giật cả mình vì k có tên em, 1 lúc sau định thần mới nhớ là em đăng ký ở GVCN. Very Happy
Thế bao giờ có danh sách đăng ký ở GVCN để tổng hợp lại thành bản hoàn chỉnh hả anh, em cứ thấy lo lo, hic hic.
Back to top Go down
nghiemnguyen18a
Senior Member
Senior Member

Điểm : 35
Cảm ơn : 1

PostSubject: Re: Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN   Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN I_icon_minitimeFri Dec 02, 2011 3:10 pm

Hi A. Định,

Cảm ơn thông tin rất cần thiết của anh. Em cũng giống anh Tú đangư ký với thầy (có vẻ ko yên tâm lắm) => ko biết có tổng hợp vào bản của Mr Định ko nữa Sad
Back to top Go down
dinh18a.ftu
Star member
dinh18a.ftu

PostSubject: Re: Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN   Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN I_icon_minitimeFri Dec 02, 2011 3:19 pm

nghiemnguyen18a wrote:
Hi A. Định,

Cảm ơn thông tin rất cần thiết của anh. Em cũng giống anh Tú đangư ký với thầy (có vẻ ko yên tâm lắm) => ko biết có tổng hợp vào bản của Mr Định ko nữa Sad

Đăng ký với thầy khác thì yên tâm hơn !
Back to top Go down
pucca

Điểm : 2

PostSubject: Re: Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN   Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN I_icon_minitimeFri Dec 02, 2011 4:15 pm

Hi anh Đinh,

Em đăng kí thi TN môn Thanh toán quốc tế nhưng trong danh sách lại là Giao dịch thương mại quốc tế. Bây giờ sửa lại thế nào ah?
- Họ tên: Vũ Thị Thanh Thúy
- NS: 22/08/1983

Em cám ơn anh!
Back to top Go down
dinh18a.ftu
Star member
dinh18a.ftu

PostSubject: Re: Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN   Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN I_icon_minitimeFri Dec 02, 2011 5:03 pm

pucca wrote:
Hi anh Đinh,

Em đăng kí thi TN môn Thanh toán quốc tế nhưng trong danh sách lại là Giao dịch thương mại quốc tế. Bây giờ sửa lại thế nào ah?
- Họ tên: Vũ Thị Thanh Thúy
- NS: 22/08/1983

Em cám ơn anh!

Nếu e chắc chắn như thế thì đến gặp Thầy để sửa lại nhé.
Back to top Go down
vuha
Super Junior Member
Super Junior Member

Điểm : 27
Cảm ơn : 3

PostSubject: Re: Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN   Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN I_icon_minitimeSat Dec 03, 2011 9:14 am

dinh18a.ftu wrote:
Dear all,
Dưới đây là DS lớp mình đã đăng ký, mình đã chuyển cho GVCN. Mọi người xem và ai có ý kiến xin mời liên lạc với giáo viên để được hướng dẫn cụ thể nhé.

Link: http://www.2shared.com/document/kQrY2svT/DS_lp_CN18A_-_TN.html

Note: Hiện tại chưa có hướng dẫn gì mới về TN và KL vì vậy mọi người nên thường xuyên vào Forum để được cập nhật nhé.

Many thanks!

Gửi anh Định.
Anh kiểm tra lại tên Vũ thị thanh Hà - STT36. Em đã gửi tờ Biên lai thu tiền của kỳ cuối mà, hôm đó em đưa cho Linh tinh. A ktra giúp lại cho em vì em còn kẹp ghim với toàn bộ giấy tờ nên khó có TH bị thất lạc lắm...
Thank anh.
Em Vũ Hà
Back to top Go down
laithivan
Junior Member
Junior Member

Điểm : 13

PostSubject: Re: Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN   Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN I_icon_minitimeMon Dec 05, 2011 6:09 am

Anh Định ơi, Em là Lại Thị Vân- stt 181. Hôm trước em đã photo và nộp biên lai nộp tiền kỳ cuối rồi, em ghim tất cả giấy tờ nộp lại với nhau và nộp cho cán bộ lớp. Nhưng trong danh sách lại đánh dấu vào mục "không có biên lại kỳ cuối".

Anh check lại giúp em nhé.

Xin cảm ơn!
Back to top Go down
dinh18a.ftu
Star member
dinh18a.ftu

PostSubject: Re: Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN   Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN I_icon_minitimeMon Dec 05, 2011 8:30 am

laithivan wrote:
Anh Định ơi, Em là Lại Thị Vân- stt 181. Hôm trước em đã photo và nộp biên lai nộp tiền kỳ cuối rồi, em ghim tất cả giấy tờ nộp lại với nhau và nộp cho cán bộ lớp. Nhưng trong danh sách lại đánh dấu vào mục "không có biên lại kỳ cuối".

Anh check lại giúp em nhé.

Xin cảm ơn!

Không vấn đề gì đâu, khi mình lập DS, GVCN sẽ kiểm tra trên phòng Tài vụ.
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN   Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN I_icon_minitime

Back to top Go down

Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Danh sách Khóa Luận và Thực tập (Urgent)!!!
» Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!
» Danh sách giáo viên hướng dẫn Thực tập (URGENT!!!).
» Nộp khóa luận TN
» THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN.