Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Chào mừng bạn đến với diễn đàn CN18A - Đại học Ngoại thương!
Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn. Hãy đăng nhập để đọc và post những bài viết hay nhé!
Thân ái, CN18A
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeGalleryLatest imagesSearchRegisterLog in

THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN.

Go down 
huyenpt2110
Admin
Hiền
rua
luchufs
Hx
Hue
Cloud
dungdung
botay
nhung14
LINHNK81
aoke272
dinh18a.ftu
18 posters
Go to page : Previous  1, 2
AuthorMessage
Hx
Star member
Hx

Điểm : 126
Cảm ơn : 8

THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN. - Page 2 Empty
PostSubject: Re: THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN.   THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN. - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 10:20 am

mình chuyển khoản online, chả lẽ phải ra ngân hàng xin sao kê à hic? hay print cái hóa đơn bên bank gửi vào email nhẩy các bác/ rắc rối quá
Back to top Go down
Admin
Star member
Admin

Điểm : 577
Cảm ơn : 53

PostSubject: Re: THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN.   THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN. - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 11:31 am

Hiền wrote:
Quan hệ KT quốc tế và Thanh toán quốc tế

Tớ cũng đồng ý thi 2 môn này, vì theo thang điểm 2 môn này có vẻ điểm khả quan hơn cả. Còn thực tế tớ cũng chả nhớ gì nữa. HỌc lại từ đầu thôi. Mọi người thấy sao?
Back to top Go down
http://muatenmien.com
Hx
Star member
Hx

Điểm : 126

PostSubject: Re: THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN.   THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN. - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 2:54 pm

có bác nào chọn Chính sách TMQT với tớ ko?
Back to top Go down
botay
Senior Member
Senior Member
botay

Điểm : 43

PostSubject: Re: THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN.   THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN. - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 3:40 pm

Về 2 môn KTQT và TTQT tớ có ý kiến thế này:
- Về môn KTQT: đúng là điểm của lớp mình rất cao, và k ai phải thi lại thì phải. Nhưng mà môn này chúng ta học chép từ lời giảng của thầy giáo 100%, k có SGK. Không biết đợt thi TN này ai sẽ ra đề, và đáp án có giống như bài thầy giảng không. Đợt thi TN năm vừa rồi cũng rất nhiều ng chọn thi môn này, và tớ thấy trượt rất nhiều. 195 ng thi thì có tới 72 ng điểm dưới 5.hik
- Môn TTQT thì thấy điểm thi năm ngoái cũng cao thật, nên chắc mình cũng chọn môn này.
Back to top Go down
rua
Super Junior Member
Super Junior Member

Điểm : 26
Cảm ơn : 1

PostSubject: Tớ đóng học phí chậm. Tháng 9 vừa rồi mới đóng cho kỳ trước, thì thấy ghi Số tiền còn phải đóng sau hóa đơn này là 2500000. Thế có nghĩa là mình phải đóng thêm 1 kỳ học phí nữa. Không biết thế nào nhỉ. Mọi thứ đều rắc rối loằng ngoằng.   THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN. - Page 2 I_icon_minitimeSat Nov 26, 2011 9:24 pm

nhung14 wrote:
Kỳ cuối cùng là kỳ từ hồi đầu năm ạ, chứ kỳ vừa rồi học mỗi môn tiếng Anh mình có phải đóng học phí đâu. Có lẽ là nhiều người không còn giữ nữa, hic, trường này rắc rối quá Sad
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN.   THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN. - Page 2 I_icon_minitime

Back to top Go down

THÔNG BÁO KẾ HOẠCH TT, THI TN, VIẾT KHÓA LUẬN.
Back to top 
Page 2 of 2Go to page : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Danh sách SV viết khóa luận (Urgent)!!!
» Nộp khóa luận TN
» Danh sách Khóa Luận và Thực tập (Urgent)!!!
» Danh sách Khóa Luận+Thực tập+Thi lại đã nộp GVCN
» Lịch bảo vệ Khóa luận